ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ROCEPHIN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 628/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MONOTAX 1 GM. INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 237/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ZONTRIXONE 1 G INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ต อิสเทอร์น ดรั๊ก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 186/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | TRIXOPHIN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ส.เจริญเภสัชเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 175/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CEFTRIAXONE SODIUM FOR INJECTION 1 GM |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | แอคมี่ เมดิคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 76/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CEFTRI-ONE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | ภิญโญฟาร์มาซี, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 79/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | REX-3 |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์.เอ็กซ์. จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 8/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CEF-3 INJECTION IV (2 G) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 117/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ROCEPHIN R |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 2 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CEF-3 INJECTION IV (250 MG.) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 250 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 553/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | CEF-3 INJECTION IV (500 MG.) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 556/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ceftriaxone sodium |
| ชื่อทางการค้า : | ROCEPHINE |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 631/29 |
