ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | SPORICEF 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 89/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHALEXIN-500 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 486/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHALEXYL - 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 496/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | ZEPLEX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 29/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHIN 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1204/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | ULFLEX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | FARMALEX 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1094/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | TOFLEX 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 397/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | KEFLEX |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 402/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | SUPHALEX-500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 652/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | TEFALEXIN 500 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 662/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | STARLEX-500 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 72/51 |
