ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | SIALEXIN CAPSULE (250MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 260/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | SPORICEF 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 100/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHALEXIN-250 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 484/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | FARMALEX 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1037/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | TOFLEX 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 396/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | ULFLEX-250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 592/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHA 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 490/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHALEX-250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 54/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEMELAX CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 170/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEFEX-250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนต้า เมดดิคแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 30/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | IBILEX CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 7/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | SIALEXIN CAPSULE (500 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 258/35 |
