ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | sultamicillin |
| ชื่อทางการค้า : | UNASYN (TABLETS 750 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 750 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 257/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ampicillin sodium+sulbactam sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SULAM (1.5 G INJECTION ) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (1 G+500 MG)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 8/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ampicillin sodium+sulbactam sodium |
| ชื่อทางการค้า : | UNASYN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (1 G+500 MG)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 79/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ampicillin sodium+sulbactam sodium |
| ชื่อทางการค้า : | AMSUBAC 1000/500 |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (1 G+500 MG)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 43/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ampicillin sodium+sulbactam sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SULAM (3 G INJECTION) |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (2 G+1 G)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 123/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ampicillin sodium+sulbactam sodium |
| ชื่อทางการค้า : | AMSUBAC 2000/1000 |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (2 G+1 G)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 42/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piperacillin+tazobactam |
| ชื่อทางการค้า : | ALBACTAM |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (2 G+250 MG)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์.เอ็กซ์. จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 4/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | piperacillin+tazobactam |
| ชื่อทางการค้า : | PIPERTAZ 4.5 G INJECTION |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (4 G+500 MG)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ต อิสเทอร์น ดรั๊ก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 6/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | piperacillin+tazobactam |
| ชื่อทางการค้า : | LINTAZ 4.5 |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (4 G+500 MG)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ พี แอล ฟาร์มาไทย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 13/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | piperacillin+tazobactam |
| ชื่อทางการค้า : | TAZILSUN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (4 G+500 MG)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | เอฟ.ซี.พี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 3/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | piperacillin+tazobactam |
| ชื่อทางการค้า : | TAZOCIN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | (4 G+500 MG)/1 VIAL |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 1/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | cefalexin |
| ชื่อทางการค้า : | CEPHIN CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/27 |
