ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | SANAPCO VAGINAL TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 733/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANAZOL VAGINAL TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1092/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | P -- GYZOLE |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 607/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOTRIDERM V.T. |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 256/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOTRI V.T. |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 235/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | STARDA SORD |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 11/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSVAG 100 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 412/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | KENET - 100 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 119/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | NATEN 100 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 339/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | VAMAZOLE |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 136/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGICON (VAGINAL TABLETS) |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 350/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | GYNESTIN 200 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคนยากุ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 282/47 |
