ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CANDINOX |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 954/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | DEFUNGO VAGINAL TABLET |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2594/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | NESTIC VAGINAL TABLET BROAD-SPECTRUM ANTIMYCOTIC WITH FUNGIDAL ACTION AND TRICHO |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 138/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | COTREN VAGINAL TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1647/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | KLAMACIN |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1838/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGIDERM TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 56/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOMAZOL VAGINAL TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 779/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | CLOMAZ |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 1000/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | GYNOZOLE |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1915/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGICON (VAGINAL TABLETS) |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 8/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | GYNO-CLOTRIN |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 323/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | VAGIZOLE |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 92/37 |
