ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | W CLINDAMYCIN |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 125/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ACNOTIN 10 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 868/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ISONIN 10 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1096/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ROACCUTANE 10 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 230/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ISOTANE 10 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พรีเมียร์ ฟาร์ม่า ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 28/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ISOCAP 10 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ประพร ดาร์สุต จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 122/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ORATANE (10 MG) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซิลลิค ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ACNOTIN 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 75/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ACNETREX 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 302/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ROACTA 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 245/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ROACCUTANE 20 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 231/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isotretinoin |
| ชื่อทางการค้า : | ISOCAP 20 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ประพร ดาร์สุต จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 123/52 |
