ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | TOMEI CLINDAI GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 378/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CEDELIN* GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 207/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CLINDAMAN LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 113/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CLINDAMED LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 416/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | ACNY-T |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 155/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | DALACIN T |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอลิค (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 250/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | FACLINDA |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 278/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | ROSIL ( 1% TOPICAL SOLUTION) |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 227/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | KLINNA |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 287/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | DAKIN |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 377/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CLIENE |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 211/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CLINXY |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 183/57 |
