ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | benzoyl peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | BENZAC(R) AC 2 1/2 |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 2.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | กัลเดอร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 49/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | benzoyl peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | AKNEDERM - BP 5 |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 282/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | benzoyl peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | ACZEE - 50 GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 192/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | benzoyl peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | ENZOXID 5 ANTI-ACNE GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | benzoyl peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | BENZAC AC 5 |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | กัลเดอร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 48/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CLINDAMAN GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 493/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ACNIBIOGIN LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 619/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | ACCIN CLINDA |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 383/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CLINDA-M |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 436/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | CM SOLUTION |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อาร์ พี ซี อินเตอร์เนชั่นแนล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 699/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | AC-P CM |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 118/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | CLINDALIN GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 643/42 |
