ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | isopropanol |
| ชื่อทางการค้า : | COHOL SAHAKARN |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 807/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isopropanol |
| ชื่อทางการค้า : | RUBBING ALCOHOL |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 303/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isopropanol |
| ชื่อทางการค้า : | RUBBING ALCOHOL |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 290/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isopropanol |
| ชื่อทางการค้า : | ALCOHOL SAHAKARN |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 296/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isopropanol |
| ชื่อทางการค้า : | ALSOFF IPA |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 1213/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isopropanol |
| ชื่อทางการค้า : | ISOPROPYL ALCOHOL 70% |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ศิริบัญชา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 342/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isopropanol |
| ชื่อทางการค้า : | ALCOHOL SIRIBUNCHA |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ศิริบัญชา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 207/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isopropanol |
| ชื่อทางการค้า : | RUBBING ALCOHOL |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 383/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethanol |
| ชื่อทางการค้า : | ETHANOL SOLUTION |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อันอันโอสถ, ห้างหุ้นส่วนจำกัด โรงงานผลิตยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 1008/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethanol |
| ชื่อทางการค้า : | ALCOHOL (RUBBING ALCOHOL) |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethanol |
| ชื่อทางการค้า : | ALCOHOL 70% |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อันอันโอสถ, ห้างหุ้นส่วนจำกัด โรงงานผลิตยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 55/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ethanol |
| ชื่อทางการค้า : | ETHYL ALCOHOL 70 % |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 550/39 |
