ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE SOLUTION B.P. 1973 |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 20 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2503/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE SOLUTION |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 3 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 857/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE SOL. |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 3 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2387/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE SOLUTION |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 3 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อันอันโอสถ, ห้างหุ้นส่วนจำกัด โรงงานผลิตยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 2431/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE SOLUTION USP XX |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 3 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ศิริบัญชา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 830/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE LP 3% |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 3 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 211/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN SAHAKARN 3% |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 3 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 419/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE SAHAKARN (20 VOLUME) |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 6 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหการโอสถ (1996) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 839/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE LP 6% |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 6 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 212/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE SOLUTION (6 PERCENT) |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 6 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 724/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrogen peroxide |
| ชื่อทางการค้า : | HYDROGEN PEROXIDE SOLUTION 6% |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 6 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | อันอันโอสถ, ห้างหุ้นส่วนจำกัด โรงงานผลิตยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 470/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isopropanol |
| ชื่อทางการค้า : | ALsoff IPA Leopard Brand |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 70 ml/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 72/39 |
