ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | PROVIDIN SCRUB 7.5% |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทย พี.ดี.เคมีคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1673/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDONE - IODINE SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2646/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | SEPTIDINE SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 407/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | BETADINE SURGICAL SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมย์ยูเม แมนูแฟคเจอริ่ง (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 676/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | SEPTYL SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 35/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POVIDINE SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 463/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | BACTEDENE SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 877/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | BETAMED SURGICAL SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 206/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | UPODINE 7.5 % |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 754/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | POLIDINE SCRUB 7.5% |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 607/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | TOPADINE SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 307/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | povidone-iodine |
| ชื่อทางการค้า : | LEOPOVIDONE SURGICAL SCRUB |
| รูปแบบ : | cleansing preparation |
| ความแรง : | 7.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/60 |
