ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | COBESOL CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 219/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | CLOBEVATE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 970/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | CLINODERM CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 488/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | CLODERMIS |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 886/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | P-VATE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1258/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DERGEMATE |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 255/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | CLOTASOL |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1121/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | MEGADERM CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 573/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DELACOR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 359/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | LEENADERM CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 382/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | KALTAZONE |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เวสโก ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 557/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DERMAPRO CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 5/51 |
