ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | prednicarbate |
| ชื่อทางการค้า : | DERMATOP |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.25%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 65/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DERMAMAN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1020/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | CLOBET CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 173/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | CLONOVATE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 338/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | BOVATE |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บุคคโลเทรดดิ้ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 586/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | COTASO CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | สามัคคีเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 631/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | P-TOCORT |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 277/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | UNIDERM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 157/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMAVATE |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์สเป็ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 254/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DERMONAR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | CLOBETATE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 734/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | KLOBECORT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 218/40 |
