ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine |
| ชื่อทางการค้า : | KADRYL LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (1 G+8 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine |
| ชื่อทางการค้า : | CALANOL LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (1 G+8 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 18/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine |
| ชื่อทางการค้า : | A-LAMINE LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (1 G+8 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | อินแพคฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 78/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine |
| ชื่อทางการค้า : | PROPHADRYL LOTION |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (1 G+8 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ปรูฟฟ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 966/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine |
| ชื่อทางการค้า : | FADRIL LOTION |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (1 G+8 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 73/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine+camphor |
| ชื่อทางการค้า : | ASADYL LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (1 G+8 G+0.1 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 379/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine+camphor |
| ชื่อทางการค้า : | CALAKIN-LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (1 G+8 G+0.1 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 614/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine+camphor |
| ชื่อทางการค้า : | CLARA |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (1 G+16 G+0.2 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 350/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CABANA (LOTION) |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (1 G+10 G+3 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 1214/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CADRA V-P LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (1 G+10 G+3 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | วี แอนด์ พี ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 46/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | SKINMINE |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (1 G+10 G+3 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 209/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | RATANG |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (1 G+10 G+3 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 93/50 |
