ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALARIN |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 64/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | ROTA CALAMINE LOTION |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โรต้าลาบอเร็ทตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 19/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALAMINE LEOPARD BRAND |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 109/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALAMINE LP |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 110/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALAMINE V.S. |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 4/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | LANOL |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (8 G+8 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 3/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide+boric acid+sulfur |
| ชื่อทางการค้า : | THREE BEARS WHITE POWDER |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 173/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide+boric acid+sulfur |
| ชื่อทางการค้า : | ROTA POWDER |
| รูปแบบ : | powder |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | โรต้าลาบอเร็ทตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 132/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine |
| ชื่อทางการค้า : | M-D CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (1 G+13.33 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลาโน, ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 208/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine |
| ชื่อทางการค้า : | ALLERDRYL |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (1 G+8 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 162/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine |
| ชื่อทางการค้า : | CALAPRO LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (1 G+8 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 367/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine+calamine |
| ชื่อทางการค้า : | CALALOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (1 G+8 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบร์วู๊ดฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 35/35 |
