ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorphenoxamine |
| ชื่อทางการค้า : | SYSTRAL CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 150%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | อินเตอร์ไทย ฟาร์มาซูติเคิ้ล แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 133/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pramocaine (pramoxine) |
| ชื่อทางการค้า : | PRIMOLY GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 85/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | EDWARDS CALAMINE LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (10 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 74/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALAMINE SIRIBUNCHA |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ศิริบัญชา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 65/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALAMINE LOTION |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 55/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | - |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | (8 G+8 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดิร์น ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 107/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | H.L.P. CALAMINE LOTION |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (10 G+4.5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 268/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALARIN |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 64/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | ROTA CALAMINE LOTION |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | โรต้าลาบอเร็ทตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 19/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALAMINE LEOPARD BRAND |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 109/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALAMINE LP |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเสือดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 110/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | calamine+zinc oxide |
| ชื่อทางการค้า : | CALAMINE V.S. |
| รูปแบบ : | suspension |
| ความแรง : | (15 G+5 G)/100 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | วิทยาศรม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 4/54 |
