ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | DIABEDERM 20% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 301/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UREA 20% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 483/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UREA-20 CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 148/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | SOFPER CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 258/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UDEA 20% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 196/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | DERMEXCEL 20% CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 127/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | DIABEDERM LOTION 10% |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 10 gm/100 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 388/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Zinc Oxide |
| ชื่อทางการค้า : | NAPPY HIPPO |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 7.5%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 767/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Recombinant human epidermal growth factor |
| ชื่อทางการค้า : | REGEN-D(TM) 150 |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 15 mg/100 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอจีนีเทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 5/52(NB) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Recombinant human epidermal growth factor |
| ชื่อทางการค้า : | REGEN-D(TM) 60 |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 6 mg/100gm |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอจีนีเทค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 4/52(NBC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Sitosterol |
| ชื่อทางการค้า : | MEBO |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 0.25%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | มีโบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 84/39(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dimetindene |
| ชื่อทางการค้า : | FENISTIL(R) GEL |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เฮลีออน คอนซูมเมอร์ เฮลธ์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 44/59 |
