ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UREA 10% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 10%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 485/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UREATEN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 10%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 112/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UDEA 10% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 10%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 180/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | DERMEXCEL 10% CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 10%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 126/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UO CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 10%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 2/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | DIABEDERM 20% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 301/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UREA 20% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 483/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UREA-20 CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 148/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | SOFPER CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 258/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | UDEA 20% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 196/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | DERMEXCEL 20% CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 20%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | 2 เอ็ม (เมด-เมเกอร์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 127/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | DIABEDERM LOTION 10% |
| รูปแบบ : | lotion |
| ความแรง : | 10 gm/100 gm |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 388/52 |
