ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | TRIVANEX 500 TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 460/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | FULVIN 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บูรพาโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 635/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | GREVIN 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา ซัพพลาย จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 198/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | NEWFULVIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 718/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | GRISEO - MED 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 457/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | AOFEN 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1264/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | GRISEOFULVIN TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 464/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | FUGAFEC 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 185/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | GRISEO-HIM (500) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 424/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | griseofulvin |
| ชื่อทางการค้า : | GRISEO 500 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 208/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbinafine |
| ชื่อทางการค้า : | LAMISIL 250 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 47/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | carbamide (urea) |
| ชื่อทางการค้า : | DIABEDERM 10% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 10%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 303/49 |
