ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | selenium sulfide |
| ชื่อทางการค้า : | SELFIDE |
| รูปแบบ : | shampoo |
| ความแรง : | 2.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 105/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | selenium sulfide |
| ชื่อทางการค้า : | SELLON SHAMPOO 2.5% |
| รูปแบบ : | shampoo |
| ความแรง : | 2.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 357/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | selenium sulfide |
| ชื่อทางการค้า : | SULON |
| รูปแบบ : | shampoo |
| ความแรง : | 2.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 405/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | selenium sulfide |
| ชื่อทางการค้า : | SELEDERM SHAMPOO |
| รูปแบบ : | shampoo |
| ความแรง : | 2.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 181/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | selenium sulfide |
| ชื่อทางการค้า : | SEBCA |
| รูปแบบ : | shampoo |
| ความแรง : | 2.5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 186/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ciclopirox |
| ชื่อทางการค้า : | CLOPIROX SOLUTION |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 143/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | terbinafine |
| ชื่อทางการค้า : | LAMISIL 1% |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 42/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amorolfine |
| ชื่อทางการค้า : | LOCERYL |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 5 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | กัลเดอร์มา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolnaftate |
| ชื่อทางการค้า : | TONAF CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แสงไทยกําปะนี จํากัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 85/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolnaftate |
| ชื่อทางการค้า : | KUL-DA |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 135/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolnaftate |
| ชื่อทางการค้า : | TONAF 2 % CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 2%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | แสงไทยกําปะนี จํากัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 240/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tolnaftate |
| ชื่อทางการค้า : | EZON - T OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 973/28 |
