ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LIPIDESS 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 217/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | GEMFI STAR 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 309/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPAT - 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 99/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPICARE-600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 334/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | BROZIL 600 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 600 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอดวานซ์ ฟาร์มาซูติคอล แมนูเฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 429/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | MILPID - 900 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 900 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 144/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | LOPID O.D. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 900 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 308/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LEXEMIN 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 544/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FEBRATE - 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 420/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FIBRIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 274/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | LIPOTHIN 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1175/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FEBRATE-200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 119/59 |
