ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | COZAAR (100 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 66/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LORANTA 50 MG. TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 7/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | TOSAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 64/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LANZAAR 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 20/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LOSACAR 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 18/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | COZAAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 65/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | valsartan |
| ชื่อทางการค้า : | DIOFORGE - 160 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | valsartan |
| ชื่อทางการค้า : | VALSARTAN GPO (160 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 85/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | valsartan |
| ชื่อทางการค้า : | DIOVAN 160 (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 111/51(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | valsartan |
| ชื่อทางการค้า : | VALPRES 160 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 47/53(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | valsartan |
| ชื่อทางการค้า : | TAREG 160 (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 25/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | valsartan |
| ชื่อทางการค้า : | DIOVAN 320 (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 320 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 12/53(N) |
