ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | imidapril |
| ชื่อทางการค้า : | TANATRIL (TABLETS 10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิตซูบิชิ ทานาเบะ ฟาร์มา (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 23/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | imidapril |
| ชื่อทางการค้า : | TANATRIL (TABLETS 5 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิตซูบิชิ ทานาเบะ ฟาร์มา (ไทยแลนด์) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 25/60(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | perindopril+indapamide |
| ชื่อทางการค้า : | COVERSYL ARGININE PLUS 5/1.25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+1.25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 10/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | benazepril and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | AMTREL TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg+5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อเมริกัน ไต้หวัน ไบโอฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 24/54(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | perindopril and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | COVERAM 10 MG/10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 27/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | perindopril and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | COVERAM 5 MG/ 10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 25/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | perindopril and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | COVERAM 5 MG/5MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 24/52(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | perindopril, amlodipine and indapamide |
| ชื่อทางการค้า : | TRIPLIXAM 5 MG/1.25 MG/10 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+10 MG+1.25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 50/59(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | perindopril, amlodipine and indapamide |
| ชื่อทางการค้า : | TRIPLIXAM 5 MG/1.25 MG/5 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+5 MG+1.25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เซอร์เวียร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 49/59(NC) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LORANTA 100 MG. TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 6/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LOSARTAN GPO (100 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/58(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan potassium |
| ชื่อทางการค้า : | LANZAAR 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/58(NG) |
