ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMCARDIA-5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | จีไอเอส ฟาร์มา, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 31/54(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMLODAC 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 14/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | FELOTEN TABLETS (10 MG) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 179/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | FELODIPINE SANDOZ 10 MG |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 337/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | ENFELO 10 MG (EXTENDED RELEASE TABLETS) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 181/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | ENFELO 2.5 MG (EXTENDED RELEASE TABLETS) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 179/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | FELOTEN TABLETS (5 MG) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไบโอแลป จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 288/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | FELOPINE 5 |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | FEDIL SR TABLETS 5 MG |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 321/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | FELODIPINE SANDOZ 5 MG |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แซนดอส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 326/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | ENFELO 5 MG (EXTENDED RELEASE TABLETS) |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอปคาร์ ฟาร์มาแลป (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 180/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | felodipine |
| ชื่อทางการค้า : | Felodipin 5 mg retard |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สตาดา (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 220/59 |
