ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMLODIPINE TABLETS 2.5 MG "MEIJI" |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยเมจิฟาร์มาซิวติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 15/60(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | S - AMBES (2.5 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 77/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMLODIPINE TABLETS 5 MG "MEIJI" |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยเมจิฟาร์มาซิวติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 16/60(E) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMLOPINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/43(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | DETEN (5 MG. TABLET ) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 16/47(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | NARVIN 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 36/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMLOD 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | S - AMBES (5 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 25/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMBES-5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 26/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMLOVASC 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 30/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMPINE-5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMLOPRESS 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 73/60(NG) |
