ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | carvedilol |
| ชื่อทางการค้า : | DILATREND (25 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/62(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | carvedilol |
| ชื่อทางการค้า : | CARATEN 6.25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 6.25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 22/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | carvedilol |
| ชื่อทางการค้า : | DILATREND (6.25 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 6.25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 8/62(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol+hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | LODOZ 2.5 MG/6.25 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 MG+6.25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 28/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol+hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | LODOZ 5 MG/6.25 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+6.25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 29/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | timolol+hydrochlorothiazide+amiloride |
| ชื่อทางการค้า : | MODUMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 MG+25 MG+2.5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 2A 32/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMLOPINE 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/43(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | DETEN (10 MG. TABLET ) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 17/47(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | NARVIN 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 37/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMLOD 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 45/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMBES-10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | AMVAS 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/60(NG) |
