ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | BISLOC 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 33/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | esmolol |
| ชื่อทางการค้า : | ESBLOC INJ. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | มาสุ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 5/56(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nebivolol |
| ชื่อทางการค้า : | BILKATE 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nebivolol |
| ชื่อทางการค้า : | NEBILET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เมนารินี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/56(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nebivolol |
| ชื่อทางการค้า : | NEBILOX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เมนารินี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 5/61(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol fumarate+amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | CONCOR AM (5 MG/10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+10 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 12/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol fumarate+amlodipine besilate |
| ชื่อทางการค้า : | CONCOR AM (5 MG/5 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 11/59(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | labetalol |
| ชื่อทางการค้า : | AVEXA |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ต อิสเทอร์น ดรั๊ก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 7/59(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | carvedilol |
| ชื่อทางการค้า : | CARATEN 12.5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 12.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 21/50(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | carvedilol |
| ชื่อทางการค้า : | DILATREND (12.5 MG TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 12.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 7/62(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | carvedilol |
| ชื่อทางการค้า : | CARATEN 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 9/49(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | carvedilol |
| ชื่อทางการค้า : | TOCARLOL 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/51(NG) |
