ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | SOPALOL 2.5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 45/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | BISLOC 2.5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 32/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | CONCOR 2.5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2.5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 116/44(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | NOVACOR TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 532/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | HYPERCOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เภสัชกรรมศรีประสิทธิ์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 71/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | BETACOR F.C. TABLETS 5 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเนียนเมดดิคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 34/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | SOPALOL 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 6/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | CONCOR 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมอร์ค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 10/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | bisoprolol |
| ชื่อทางการค้า : | BISLOC 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 33/55(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | esmolol |
| ชื่อทางการค้า : | ESBLOC INJ. |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | มาสุ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 5/56(P) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nebivolol |
| ชื่อทางการค้า : | BILKATE 5 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | nebivolol |
| ชื่อทางการค้า : | NEBILET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เมนารินี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 16/56(N) |
