ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | METPATA 125 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 233/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | ADOMET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 157/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | DOPASIAN FILM COATED TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 224/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | SIAMDOPA (250 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 409/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | DOPAMED |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1509/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | ALDOMINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2149/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | ISOMET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 752/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | MEFPA |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 12/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | NUDOPA 250 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 327/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | methyldopa (levorotatory) |
| ชื่อทางการค้า : | ALDOMET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 189/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clonidine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HYPODINE 0.15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 491/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LOPRESS TABLETS (1 MG.) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 604/31 |
