ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clonidine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HYPODINE 0.15 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 0.15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 491/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LOPRESS TABLETS (1 MG.) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 604/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | POLYPRESS 1 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาสันต์แล็บบอราตอรี่ส์จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 312/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRAZOSIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HYPOPRESS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 678/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRAPRESS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1281/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | LOPRESS TABLETS (2 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 362/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRAZOSIN 2 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 558/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HYPOPRESS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 679/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | PRAPRESS - 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1282/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prazosin hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | HYPOPRESS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 680/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxazosin mesilate |
| ชื่อทางการค้า : | DOXAPAN |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฐิติรัตน์สานนท์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 28/61(NG) |
