ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | SORBINATE SR 60 TABLETS |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มาแลนด์ (1982) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 77/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | VASOTRATE 60 OD |
| รูปแบบ : | SR tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 178/52 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | MONOLIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 319/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | ISOPEN-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 130/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | MONOSORB |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 264/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | isosorbide mononitrate |
| ชื่อทางการค้า : | SOLOTRATE 20 (TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 242/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | alprostadil |
| ชื่อทางการค้า : | PROSTIN VR (STERILE SOLUTION) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 0.5 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ไฟเซอร์ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 15/35(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ubidecarenone |
| ชื่อทางการค้า : | ALERTEN 100 BIOEMULCAP |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมก้า ไลฟ์ไซแอ็นซ์ จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 138/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ubidecarenone |
| ชื่อทางการค้า : | REJU-Q |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ubidecarenone |
| ชื่อทางการค้า : | GNC CO Q-10 100 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอสเอสยูพี โทแทล เวลเนส จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 72/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ubidecarenone |
| ชื่อทางการค้า : | BIO QUINONE Q10 100 MG |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา นอร์ด เอส.อี.เอ. จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 178/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ubidecarenone |
| ชื่อทางการค้า : | BIO - QUINONE Q10 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฟาร์มา นอร์ด เอส.อี.เอ. จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 158/43 |
