ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TENOXMAN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 274/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TENOXSTAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 13/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tenoxicam |
| ชื่อทางการค้า : | TENSOCAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 201/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | TOFEN 200 |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 592/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | TOFEN |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 429/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | TYHOFEN |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 64/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | TROFEN |
| รูปแบบ : | film coated tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 547/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | TOFEN |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 548/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen |
| ชื่อทางการค้า : | TROFEN SYRUP |
| รูปแบบ : | oral suspension |
| ความแรง : | 100 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.พี.ดรัก แลบบอราทอรี่ส์ (1969) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 550/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen |
| ชื่อทางการค้า : | TENDOSIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 885/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | naproxen sodium |
| ชื่อทางการค้า : | TENDILEX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 275 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 188/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ibuprofen+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | TORRAFEN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 MG+325 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 2/50 |
