ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol |
| ชื่อทางการค้า : | SULCHLORMOL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 4 MG+500 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 236/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | SULIDINE - CP PLUS PARACETAMOL |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1 MG+120 MG+5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอม.ฟาร์มาซี จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 142/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | SARA COLD PL |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (1 MG+160 MG+5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 135/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine+paracetamol+phenylephrine |
| ชื่อทางการค้า : | STARCOLE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | (2 MG+120 MG+5 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 14/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diphenhydramine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | SEDI CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 936/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | doxylamine |
| ชื่อทางการค้า : | SOMINAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 146/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SURUMINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2170/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SURAMINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2171/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SURAMINE SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สุพงษ์เภสัช, ห้างหุ้นส่วนจำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 2172/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SEVEN STARS' CHLORPHEN SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 920/32 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SEA CHLOR SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 2 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 134/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpheniramine maleate |
| ชื่อทางการค้า : | SEA CHLOR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 773/38 |
