ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | salbutamol sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | SALBUTAMOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1148/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salbutamol sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | SALDOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2538/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salbutamol sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | SALBUTAMOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 176/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salbutamol sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | SALBUTAMOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 358/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salbutamol sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | SALTALIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 233/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | salbutamol sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | SALBUTANT |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 429/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | theophylline |
| ชื่อทางการค้า : | S-PHYLLINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 125 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 218/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | montelukast sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SINGKAST CHEWABLE TABLET 4 MG |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ฐิติรัตน์สานนท์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 40/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | montelukast sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SINGULAIR (4 MG) |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 15/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | montelukast sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SINGULAIR (5 MG) |
| รูปแบบ : | chewable tablet |
| ความแรง : | 5 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 44/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | montelukast sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SINGULAIR (ORAL GRANULES, 4 MG) |
| รูปแบบ : | oral powder |
| ความแรง : | 4 mg/1 sachet |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 14/58(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | montelukast sodium |
| ชื่อทางการค้า : | SINGULAIR (10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 51/55(N) |
