ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | SEFNOR 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 860/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | SANORFLOX 400 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 548/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | norfloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | SETOBLOX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ปัจจุบันโอสถ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 287/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | moxifloxacin |
| ชื่อทางการค้า : | SVOZ (400 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 400 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 31/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SYSTEMYC CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แสงไทยกําปะนี จํากัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 240/34 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SPOROXYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 207/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SPOROXYL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 812/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | ketoconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SEATOZOL |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซีฟาม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 277/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluconazole |
| ชื่อทางการค้า : | STALENE 200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/43(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SPORNAR |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เจริญเภสัชแล็บ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 512/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SPAZOL (100 MG CAPSULE) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 824/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | itraconazole |
| ชื่อทางการค้า : | SPORZOL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 4/52 |
