ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | risperidone |
| ชื่อทางการค้า : | RISPERDAL (1 MG/ML ORAL SOLUTION) |
| รูปแบบ : | oral solution |
| ความแรง : | 1 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | แจนเซ่น-ซีแลก จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 142/42(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | risperidone |
| ชื่อทางการค้า : | RISPERIDONE GPO (TABLETS 1 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 19/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | risperidone |
| ชื่อทางการค้า : | RISPERIDONE GPO (TABLETS 2 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 14/53(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | R - RAX SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | 10 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 418/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | R - RAX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 557/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | R - RAX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 240/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | R. S. TALAX |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 418/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | R - RAX 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 435/48 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydroxyzine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | R-RAX 25 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 169/50 |
| ชื่อสารสำคัญ : | trimipramine |
| ชื่อทางการค้า : | ROPRAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 28/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mirtazapine |
| ชื่อทางการค้า : | REMERON SOLTAB 15 MG |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 15 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 55/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mirtazapine |
| ชื่อทางการค้า : | REMERON SOLTAB 30 MG |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 30 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 56/57(N) |
