ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXYCAN |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1567/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXICAM CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 362/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXIFEN CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2440/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXYCAN-FORTE (CAPSULES) |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1102/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXIFEN FORTE CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที.โอ.เคมีคอลส์ (1979) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1418/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | RUMAXICAM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 705/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โรต้าลาบอเร็ทตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1061/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROCXI 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โรต้าลาบอเร็ทตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1272/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXICAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2144/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROGAN 10 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด , บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 215/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROCXI 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โรต้าลาบอเร็ทตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1270/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | ROXY - FORTE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มาซา แลบ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 600/39 |
