ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMATON |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2C 16/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | PML VITA TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 49/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | multivitamins and other minerals, incl. combinations |
| ชื่อทางการค้า : | PRENAMED - H |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 1/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, other combinations |
| ชื่อทางการค้า : | PATARVIT SYRUP |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 73/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, other combinations |
| ชื่อทางการค้า : | PHARMAHOF 8 VITA WITH LYSINE |
| รูปแบบ : | syrup |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | เจเอสพี (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชอุตสาหกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 55/60 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, plain |
| ชื่อทางการค้า : | PANVID TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | พิคโก้ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 110/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Multivitamins, plain |
| ชื่อทางการค้า : | PATARVIT (SUGAR COATED TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 24/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | cod liver oil |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR COD LIVER OIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 275 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 183/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Vitamin B1 in combination with vitamin B6 and/or vitamin B12 |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR 3 B TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+5 MG+50 MCG |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 56/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | Vitamin B-complex, plain |
| ชื่อทางการค้า : | PATAR-COM (SUGAR COATED TABLETS) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | - |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 26/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyridoxine hydrochloride (vit B6) |
| ชื่อทางการค้า : | PYRIDOXINE HYDROCHLORIDE (VITAMIN B6) |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 100 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เอ.เอ็น.บี.ลาบอราตอรี่ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2341/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | pyridoxine hydrochloride (vit B6) |
| ชื่อทางการค้า : | PYRIDOXINE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1198/31 |
