ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | pregabalin |
| ชื่อทางการค้า : | MAXGALIN 75 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 75 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แรนแบ็กซี่ (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 11/62(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | levodopa+benserazide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MADOPAR HBS |
| รูปแบบ : | CR capsule |
| ความแรง : | 100 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 19/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levodopa+benserazide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MADOPAR (DISPERSIBLE TABLETS 125 MG ) |
| รูปแบบ : | orodispersible tablet |
| ความแรง : | 100 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 62/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | levodopa+benserazide hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MADOPAR (250) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 200 MG+50 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | โรชไทยแลนด์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 47/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZO |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 315/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MANOZO TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 106/37 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MATCINE (100 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 417/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MATCINE (25 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 304/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | chlorpromazine hydrochloride |
| ชื่อทางการค้า : | MATCINE (50 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 301/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | MONAZINE - 16 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 16 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 41/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | MONAZINE - 2 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 2 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1205/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | perphenazine |
| ชื่อทางการค้า : | MONAZINE-4 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โมเดอร์นแมนู จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 111/28 |
