ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | megestrol acetate |
| ชื่อทางการค้า : | MEGROL 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 237/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | tamoxifen citrate |
| ชื่อทางการค้า : | MAMOFEN-20 (TAMOXIFEN TABLETS B.P. 20 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | มาสุ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 330/49 |
| ชื่อสารสำคัญ : | mycophenolate mofetil |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOKEM |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 14/61(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mycophenolate mofetil |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOPHENOLATE MOFETIL TECNIGEN 500 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ซิมเจนส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 50/59(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mycophenolate mofetil |
| ชื่อทางการค้า : | MYCOKEM TABLETS 500 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แคสป้า ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 2/60(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mycophenolate sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MYFORTIC (180 MG ) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 180 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 87/46(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mycophenolate sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MYFORTIC (360 MG ) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 360 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โนวาร์ตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 88/46(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | indometacin |
| ชื่อทางการค้า : | MININ |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 419/58 |
| ชื่อสารสำคัญ : | diclofenac sodium |
| ชื่อทางการค้า : | MANFENAC (ENTERIC FILM COATED TABLET) |
| รูปแบบ : | enteric-coated tablet |
| ความแรง : | 25 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2017/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MORTAN - C |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 444/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MAXIDENE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 46/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | piroxicam |
| ชื่อทางการค้า : | MYXYCAM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 156/59 |
