ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | MANCLAMINE ES GRAPE FLAVOR |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (600 MG+42.9 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที. แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 37/65 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate+potassium clavulanate |
| ชื่อทางการค้า : | MANCLAMINE ES ORANGE FLAVOR |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | (600 MG+42.9 MG)/5 ML |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที. แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 2A 39/65 |
| ชื่อสารสำคัญ : | meropenem |
| ชื่อทางการค้า : | MAXICIN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 1 gm/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 20/65(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | meropenem |
| ชื่อทางการค้า : | MAXICIN |
| รูปแบบ : | powders for solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 500 mg/1 vial |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 20/65(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | erythromycin stearate |
| ชื่อทางการค้า : | MALOCIN |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 291/65 |
| ชื่อสารสำคัญ : | erythromycin estolate |
| ชื่อทางการค้า : | MALOCIN |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 292/65 |
| ชื่อสารสำคัญ : | erythromycin ethylsuccinate |
| ชื่อทางการค้า : | MALOCIN |
| รูปแบบ : | dry syrup |
| ความแรง : | 125 mg/5 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 296/65 |
| ชื่อสารสำคัญ : | neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | MYNE0CIN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 350 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท โรงงานเภสัชกรรม เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 336/65 |
| ชื่อสารสำคัญ : | daclatasvir |
| ชื่อทางการค้า : | MYDEKLA 60 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 60 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 45/65(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Molnupiravir |
| ชื่อทางการค้า : | MOLFLU |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ด็อกเตอร์ เรดดี้ส์ แลบบอราทอรี่ส์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 40/65(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Molnupiravir |
| ชื่อทางการค้า : | MOLNATRIS |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 44/65(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | mycophenolate mofetil |
| ชื่อทางการค้า : | MOFECON-C 250 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 250 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท คอสม่า เมดิคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 53/64(NG) |
