ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | KLINNA |
| รูปแบบ : | gel |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 28/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | KLINNA |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 287/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | minoxidil |
| ชื่อทางการค้า : | KIMPO |
| รูปแบบ : | topical solutions |
| ความแรง : | 2 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 419/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | KLAMACIN |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บี.เอ็ล.ฮั้ว จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1838/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSVAG 100 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 412/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | KENET - 100 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 119/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | KENET 500 |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 139/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | KANOLONE |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 203/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | KANOLONE-F |
| รูปแบบ : | suspensions for injections or infusions |
| ความแรง : | 40 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 345/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | triamcinolone |
| ชื่อทางการค้า : | KANOLONE TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 4 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอล.บี.เอส. แลบบอเรตอรี่ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 3/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSMOX - 500 CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 344/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | amoxicillin trihydrate |
| ชื่อทางการค้า : | KRESSMOX - 500 CAPSULES |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัทห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 347/56 |
