ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURETIC INJECTION |
| รูปแบบ : | solutions for injections or infusions |
| ความแรง : | 10 mg/1 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 260/54 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUSESIAN TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 670/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1480/27 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURETIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 27/28 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROSIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยนยูเนียนแล็บบอราตอรี่ส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2021/29 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROSIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 183/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURINE 40 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 618/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROSEMIDE TABLETS 40 MG |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 353/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FRUSEMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 40 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 208/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FURETIC |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1662/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FUROMIDE 500 MG. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สหแพทย์เภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 805/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | furosemide |
| ชื่อทางการค้า : | FEMIDE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แมคโครฟาร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 195/49 |
