ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNOBATE - N |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.35 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 79/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOMED - N CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.5 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 106/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOSTAR-N CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.5 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 154/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGICORT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (10 MG+20 MG)/1 G |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 75/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FADA - B CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 13/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FANGO - B CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 117/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGIDERM - B CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 163/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clindamycin phosphate |
| ชื่อทางการค้า : | FACLINDA |
| รูปแบบ : | topical solution |
| ความแรง : | 1 gm/100 ml |
| ผู้รับอนุญาต : | โอสถอินเตอร์ แลบบอราทอรีส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 278/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | finasteride |
| ชื่อทางการค้า : | FIRIDE (1 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 1 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | สยามเภสัช จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1/51(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | diiodohydroxyquinoline |
| ชื่อทางการค้า : | FLODUNAL |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 352/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | dequalinium |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOMIZIN |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 172/50(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGIDERM TABLETS |
| รูปแบบ : | vaginal tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เกร๊ทเตอร์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 56/30 |
