ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+fusidic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FOBANCORT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.05 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 18/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+fusidic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FUCICORT(R) |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีเคเอสเอช (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 14/53 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+fusidic acid |
| ชื่อทางการค้า : | FOBANCORT OINTMENT |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | (0.05 G+2 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทโช ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 16/61 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNOLONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.35 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | แอตแลนติค จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 2A 69/26 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUODERM-N CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.35 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | นิด้า ฟาร์มา อินคอร์ปอเรชั่น จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 314/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOCORT - N CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.35 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 25/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNALAR - N CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.35 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | นิวไลฟ์ฟาร์ม่า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 26/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUNOBATE - N |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.35 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ไทยนครพัฒนา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 79/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOMED - N CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.5 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 106/46 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fluocinolone acetonide+neomycin sulfate |
| ชื่อทางการค้า : | FLUOSTAR-N CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (25 MG+0.5 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 154/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | hydrocortisone+miconazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGICORT CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (10 MG+20 MG)/1 G |
| ผู้รับอนุญาต : | อังกฤษตรางู (แอล.พี.) จำกัด , บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2A 75/36 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone+clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FADA - B CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | (0.1 G+1 G)/100 G |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 2A 13/43 |
