ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan+hydrochlorothiazide |
| ชื่อทางการค้า : | FORTZAAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+25 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 22/55(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | FAVOTAN (5/100 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีทแฮล์ม เคลเลอร์ โลจิสติกส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 2/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | losartan and amlodipine |
| ชื่อทางการค้า : | FAVOTAN (5/50 MG TABLET) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 MG+5 MG |
| ผู้รับอนุญาต : | ดีทแฮล์ม เคลเลอร์ โลจิสติกส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 2C 1/57(N) |
| ชื่อสารสำคัญ : | gemfibrozil |
| ชื่อทางการค้า : | FIBROPID |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วี.เอส.ฟาร์ม่า (1971) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 342/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FEBRATE - 100 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 420/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FIBRIL |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เบอร์ลินฟาร์มาซูติคอลอินดัสตรี้ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 274/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FEBRATE-200 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 200 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 119/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FEBRATE - 300 |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 300 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 421/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | fenofibrate |
| ชื่อทางการค้า : | FENOFIBRATE GPO |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 160 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | องค์การเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 300/56 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FANGO CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 339/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGICON CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | คอนติเนนเติล-ฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1134/44 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clotrimazole |
| ชื่อทางการค้า : | FUNGI CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | พาตาร์แลบ (2517) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 213/56 |
