ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | dicloxacillin sodium |
| ชื่อทางการค้า : | DISOXIL-500 CAPSULE |
| รูปแบบ : | capsule |
| ความแรง : | 500 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอช.เค.ฟาร์มาซูติคอล จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 33/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | remdesivir |
| ชื่อทางการค้า : | DESREM |
| รูปแบบ : | Lyophilisate for solution for infusion |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เวียร์ทริศ ฟาร์มาซูติคอล (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 52/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dasatinib |
| ชื่อทางการค้า : | DASACORD-20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอคคอร์ด เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 24/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dasatinib |
| ชื่อทางการค้า : | DASACORD-50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอคคอร์ด เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 25/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dasatinib |
| ชื่อทางการค้า : | DASACORD-70 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 70 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอคคอร์ด เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 26/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dasatinib |
| ชื่อทางการค้า : | DASACORD-100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท แอคคอร์ด เฮลท์แคร์ (ประเทศไทย) จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 27/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dasatinib |
| ชื่อทางการค้า : | DASATINIV 20 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 20 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท บีเจซี เฮลท์แคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 67/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dasatinib |
| ชื่อทางการค้า : | DASATINIV 50 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท บีเจซี เฮลท์แคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 68/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dasatinib |
| ชื่อทางการค้า : | DASATINIV 70 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 70 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท บีเจซี เฮลท์แคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 69/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | dasatinib |
| ชื่อทางการค้า : | DASATINIV 100 |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 100 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท บีเจซี เฮลท์แคร์ จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1C 70/68(NG) |
| ชื่อสารสำคัญ : | Dimenhydrinate (Diphenhydramine Theoclate) |
| ชื่อทางการค้า : | DIMENHYDRINATE TABLETS |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 50 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท เอ็ม แอนด์ เอ็ช แมนูแฟคเจอริ่ง จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 24/68 |
| ชื่อสารสำคัญ : | gliclazide |
| ชื่อทางการค้า : | DIACOSE TABLET |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 80 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บริษัท ที.แมน ฟาร์มา จำกัด |
| เลขทะเบียน : | 1A 729/68(E) |
