ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | DOLIUM |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูโทเปี้ยน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2028/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | DANY |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โฟร์ตี้ทู สยามเมดิแคร์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 2212/30 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | DOMPERDONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 572/33 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | DOMERDON TABLETS. |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เอเชี่ยน ฟาร์มาซูติคัล จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 242/35 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | DOMPERIDONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 296/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | DOMPERIDONE |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | แหลมทองการแพทย์ จำกัด, บริษัทโรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 297/41 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | DOMPAR |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เคมีภัณฑ์ เมดิคอล จำกัด, บริษัท โรงงานเภสัชกรรม |
| เลขทะเบียน : | 1A 180/55 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone |
| ชื่อทางการค้า : | DOPER TABLET (10 MG) |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | วาย.เอส.พี.(ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 251/47 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone maleate |
| ชื่อทางการค้า : | DOMILIUM-M |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 278/38 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone maleate |
| ชื่อทางการค้า : | DOMPER-M |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | บางกอกแล็ป แอนด์ คอสเมติค จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 245/40 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone maleate |
| ชื่อทางการค้า : | DOMP - M |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ชุมชนเภสัชกรรม จำกัด (มหาชน), บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 252/43 |
| ชื่อสารสำคัญ : | domperidone maleate |
| ชื่อทางการค้า : | DOM M |
| รูปแบบ : | tablet |
| ความแรง : | 10 mg |
| ผู้รับอนุญาต : | ตราเจ็ดดาว จำกัด, บริษัท ห้างขายยา |
| เลขทะเบียน : | 1A 505/50 |
