ข้อมูลยา
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone dipropionate |
| ชื่อทางการค้า : | DIPROBET |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | โปลิฟาร์ม จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 362/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone dipropionate |
| ชื่อทางการค้า : | DIPROSONE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 126/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone dipropionate |
| ชื่อทางการค้า : | DIPROTOP (OINTMENT) |
| รูปแบบ : | ointment |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ออร์กานอน (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 122/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | betamethasone valerate |
| ชื่อทางการค้า : | DERZID |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.1%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูนีซัน จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 556/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | desoximetasone |
| ชื่อทางการค้า : | DEXOCORTE CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.25%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 223/57 |
| ชื่อสารสำคัญ : | prednicarbate |
| ชื่อทางการค้า : | DERMATOP |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.25%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ซาโนฟี่-อเวนตีส (ประเทศไทย) จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1C 65/59 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DERMAMAN CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ที. แมน ฟาร์มา จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 1020/31 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DERMONAR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เลิศสิงห์เภสัชกรรม , ห้างหุ้นส่วนจำกัดโรงงาน |
| เลขทะเบียน : | 1A 395/39 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DERGEMATE |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เยนเนอร์ราลดรั๊กส์เฮ้าส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 255/42 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DELACOR CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | ยูเมด้า จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 359/45 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DERMAPRO CREAM |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | เมดิซีน โปรดักส์ จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 5/51 |
| ชื่อสารสำคัญ : | clobetasol propionate |
| ชื่อทางการค้า : | DERMAZONE |
| รูปแบบ : | cream |
| ความแรง : | 0.05%w/w |
| ผู้รับอนุญาต : | มิลลิเมด จำกัด, บริษัท |
| เลขทะเบียน : | 1A 61/57 |
